STB120N10F4
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STB120N10F4 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STB120N10F4
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 100V D2PAK
Gagnablöð: STB120N10F4.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um STB120N10F4
Hlutanúmer STB120N10F4 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 100V D2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3225 pcs Gögn STB120N10F4.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id - Vgs (hámark) ±20V
Tækni - Birgir Tæki Pakki D2PAK
Röð - Rds On (Max) @ Id, Vgs -
Orkunotkun (hámark) 300W (Tc) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant FET tegund -
FET eiginleiki - Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V
nákvæm lýsing MOSFET N-CH 100V D2PAK Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C -