STB12NM50T4
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STB12NM50T4 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STB12NM50T4
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 550V 12A D2PAK
Gagnablöð: STB12NM50T4.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STB12NM50T4
Hlutanúmer STB12NM50T4 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 550V 12A D2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 44331 pcs Gögn STB12NM50T4.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 5V @ 50µA Vgs (hámark) ±30V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki D2PAK
Röð MDmesh™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 350 mOhm @ 6A, 10V
Orkunotkun (hámark) 160W (Tc) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB Önnur nöfn 497-5381-2
STB12NM50T4-ND
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 1000pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 39nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 550V
nákvæm lýsing N-Channel 550V 12A (Tc) 160W (Tc) Surface Mount D2PAK Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 12A (Tc)