STB141NF55-1
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STB141NF55-1 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STB141NF55-1
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 55V 80A I2PAK
Gagnablöð: STB141NF55-1.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STB141NF55-1
Hlutanúmer STB141NF55-1 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 55V 80A I2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 48984 pcs Gögn STB141NF55-1.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 250µA Vgs (hámark) ±20V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki I2PAK
Röð STripFET™ II Rds On (Max) @ Id, Vgs 8 mOhm @ 40A, 10V
Orkunotkun (hámark) 300W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-262-3 Long Leads, I²Pak, TO-262AA Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 5300pF @ 25V
Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 142nC @ 10V FET tegund N-Channel
FET eiginleiki - Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V
Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 55V nákvæm lýsing N-Channel 55V 80A (Tc) 300W (Tc) Through Hole I2PAK
Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 80A (Tc)