STB16NS25T4
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STB16NS25T4 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STB16NS25T4
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 250V 16A D2PAK
Gagnablöð: STB16NS25T4.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STB16NS25T4
Hlutanúmer STB16NS25T4 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 250V 16A D2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 73797 pcs Gögn STB16NS25T4.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 250µA Vgs (hámark) ±20V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki D2PAK
Röð MESH OVERLAY™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 280 mOhm @ 8A, 10V
Orkunotkun (hámark) 140W (Tc) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB Vinnuhitastig 175°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 1270pF @ 25V
Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 80nC @ 10V FET tegund N-Channel
FET eiginleiki - Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V
Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 250V nákvæm lýsing N-Channel 250V 16A (Tc) 140W (Tc) Surface Mount D2PAK
Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 16A (Tc)