STB200NF04-1
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STB200NF04-1 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STB200NF04-1
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 40V 120A I2PAK
Gagnablöð: STB200NF04-1.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STB200NF04-1
Hlutanúmer STB200NF04-1 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 40V 120A I2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 79887 pcs Gögn STB200NF04-1.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 250µA Vgs (hámark) ±20V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki I2PAK
Röð STripFET™ II Rds On (Max) @ Id, Vgs 3.7 mOhm @ 90A, 10V
Orkunotkun (hámark) 310W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-262-3 Long Leads, I²Pak, TO-262AA Önnur nöfn 497-3512-5
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 5100pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 210nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 40V
nákvæm lýsing N-Channel 40V 120A (Tc) 310W (Tc) Through Hole I2PAK Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 120A (Tc)