STB25NM50N
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STB25NM50N Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STB25NM50N
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 500V 22A D2PAK
Gagnablöð: STB25NM50N.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STB25NM50N
Hlutanúmer STB25NM50N Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 500V 22A D2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 10951 pcs Gögn STB25NM50N.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 250µA Vgs (hámark) ±25V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki D2PAK
Röð MDmesh™ II Rds On (Max) @ Id, Vgs 140 mOhm @ 11A, 10V
Orkunotkun (hámark) 160W (Tc) Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB Önnur nöfn 497-5385-1
Vinnuhitastig 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 2565pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 84nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 500V
nákvæm lýsing N-Channel 500V 22A (Tc) 160W (Tc) Surface Mount D2PAK Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 22A (Tc)