STB32NM50N
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STB32NM50N Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STB32NM50N
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N CH 500V 22A D2PAK
Gagnablöð: STB32NM50N.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STB32NM50N
Hlutanúmer STB32NM50N Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N CH 500V 22A D2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 50606 pcs Gögn STB32NM50N.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 250µA Vgs (hámark) ±25V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-263 (D²Pak)
Röð MDmesh™ II Rds On (Max) @ Id, Vgs 130 mOhm @ 11A, 10V
Orkunotkun (hámark) 190W (Tc) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB Önnur nöfn 497-13264-2
Vinnuhitastig 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 1973pF @ 50V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 62.5nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 500V
nákvæm lýsing N-Channel 500V 22A (Tc) 190W (Tc) Surface Mount TO-263 (D²Pak) Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 22A (Tc)