STB80NF55-06T4
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STB80NF55-06T4 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STB80NF55-06T4
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 55V 80A D2PAK
Gagnablöð: STB80NF55-06T4.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STB80NF55-06T4
Hlutanúmer STB80NF55-06T4 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 55V 80A D2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 25975 pcs Gögn STB80NF55-06T4.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 250µA Vgs (hámark) ±20V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki D2PAK
Röð STripFET™ II Rds On (Max) @ Id, Vgs 6.5 mOhm @ 40A, 10V
Orkunotkun (hámark) 300W (Tc) Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB Önnur nöfn 497-6558-1
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 4400pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 189nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 55V
nákvæm lýsing N-Channel 55V 80A (Tc) 300W (Tc) Surface Mount D2PAK Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 80A (Tc)