STD15N65M5
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STD15N65M5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STD15N65M5
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N CH 650V 11A DPAK
Gagnablöð: STD15N65M5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STD15N65M5
Hlutanúmer STD15N65M5 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N CH 650V 11A DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 38117 pcs Gögn STD15N65M5.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 5V @ 250µA Vgs (hámark) ±25V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki DPAK
Röð MDmesh™ V Rds On (Max) @ Id, Vgs 340 mOhm @ 5.5A, 10V
Orkunotkun (hámark) 85W (Tc) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 Önnur nöfn 497-13641-2
Vinnuhitastig 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 816pF @ 100V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 22nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 650V
nákvæm lýsing N-Channel 650V 11A (Tc) 85W (Tc) Surface Mount DPAK Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 11A (Tc)