STD20N20T4
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STD20N20T4 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STD20N20T4
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 200V 18A DPAK
Gagnablöð: STD20N20T4.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STD20N20T4
Hlutanúmer STD20N20T4 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 200V 18A DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 52947 pcs Gögn STD20N20T4.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 250µA Vgs (hámark) ±20V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki DPAK
Röð STripFET™ II Rds On (Max) @ Id, Vgs 125 mOhm @ 10A, 10V
Orkunotkun (hámark) 90W (Tc) Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 Önnur nöfn 497-4330-1
Vinnuhitastig - Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 940pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 39nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 200V
nákvæm lýsing N-Channel 200V 18A (Tc) 90W (Tc) Surface Mount DPAK Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 18A (Tc)