STD25N10F7
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STD25N10F7 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STD25N10F7
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 100V 25A DPAK
Gagnablöð: STD25N10F7.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STD25N10F7
Hlutanúmer STD25N10F7 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 100V 25A DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 80891 pcs Gögn STD25N10F7.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4.5V @ 250µA Vgs (hámark) ±20V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki DPAK
Röð DeepGATE™, STripFET™ VII Rds On (Max) @ Id, Vgs 35 mOhm @ 12.5A, 10V
Orkunotkun (hámark) 40W (Tc) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 Önnur nöfn 497-14530-2
STD25N10F7-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 920pF @ 50V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 14nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 100V
nákvæm lýsing N-Channel 100V 25A (Tc) 40W (Tc) Surface Mount DPAK Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 25A (Tc)