STD44N4LF6
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STD44N4LF6 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STD44N4LF6
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 40V 44A DPAK
Gagnablöð: STD44N4LF6.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STD44N4LF6
Hlutanúmer STD44N4LF6 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 40V 44A DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 67928 pcs Gögn STD44N4LF6.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 2.5V @ 250µA Vgs (hámark) ±20V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki DPAK
Röð DeepGATE™, STripFET™ VI Rds On (Max) @ Id, Vgs 12.5 mOhm @ 20A, 10V
Orkunotkun (hámark) 50W (Tc) Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 Önnur nöfn 497-11098-1
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 1190pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 22nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 5V, 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 40V
nákvæm lýsing N-Channel 40V 44A (Tc) 50W (Tc) Surface Mount DPAK Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 44A (Tc)