STD5N20T4
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STD5N20T4 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STD5N20T4
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 200V 5A DPAK
Gagnablöð: STD5N20T4.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um STD5N20T4
Hlutanúmer STD5N20T4 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 200V 5A DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4157 pcs Gögn STD5N20T4.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 250µA Vgs (hámark) ±20V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki DPAK
Röð MESH OVERLAY™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 800 mOhm @ 2.5A, 10V
Orkunotkun (hámark) 45W (Tc) Pökkun Original-Reel®
Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 Önnur nöfn 497-6563-6
Vinnuhitastig 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 350pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 27nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 200V
nákvæm lýsing N-Channel 200V 5A (Tc) 45W (Tc) Surface Mount DPAK Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 5A (Tc)