STD70N10F4
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STD70N10F4 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STD70N10F4
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 100V 60A DPAK
Gagnablöð: STD70N10F4.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STD70N10F4
Hlutanúmer STD70N10F4 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 100V 60A DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 130796 pcs Gögn STD70N10F4.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 250µA Vgs (hámark) ±20V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki DPAK
Röð DeepGATE™, STripFET™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 19.5 mOhm @ 30A, 10V
Orkunotkun (hámark) 125W (Tc) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 Önnur nöfn 497-8806-2
STD70N10F4-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 5800pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 85nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 100V
nákvæm lýsing N-Channel 100V 60A (Tc) 125W (Tc) Surface Mount DPAK Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 60A (Tc)