STD8NM50N
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STD8NM50N Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STD8NM50N
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 500V 5A DPAK
Gagnablöð: STD8NM50N.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STD8NM50N
Hlutanúmer STD8NM50N Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 500V 5A DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 41215 pcs Gögn STD8NM50N.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 250µA Vgs (hámark) ±25V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki DPAK
Röð MDmesh™ II Rds On (Max) @ Id, Vgs 790 mOhm @ 2.5A, 10V
Orkunotkun (hámark) 45W (Tc) Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 Önnur nöfn 497-10958-1
Vinnuhitastig 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 364pF @ 50V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 14nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 500V
nákvæm lýsing N-Channel 500V 5A (Tc) 45W (Tc) Surface Mount DPAK Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 5A (Tc)