STE07DE220
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STE07DE220 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STE07DE220
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TRANS NPN 2200V 7A ISOTOP
Gagnablöð: STE07DE220.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STE07DE220
Hlutanúmer STE07DE220 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TRANS NPN 2200V 7A ISOTOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6215 pcs Gögn STE07DE220.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 2200V Vce Mettun (Hámark) @ Ib, Ic -
Transistor Tegund NPN - Emitter Switched Bipolar Birgir Tæki Pakki ISOTOP®
Röð - Power - Max 220W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli ISOTOP
Önnur nöfn 497-8777-5 Vinnuhitastig 125°C (TJ)
Uppsetningartegund Chassis Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Tíðni - Umskipti -
nákvæm lýsing Bipolar (BJT) Transistor NPN - Emitter Switched Bipolar 2200V 7A 220W Chassis Mount ISOTOP® DC Núverandi Gain (hFE) (Min) @ Ic, Vce -
Núverandi - Safnari Cutoff (Max) - Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 7A