STE250NS10
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STE250NS10 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STE250NS10
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 100V 220A ISOTOP
Gagnablöð: STE250NS10.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STE250NS10
Hlutanúmer STE250NS10 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 100V 220A ISOTOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3324 pcs Gögn STE250NS10.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 250µA Vgs (hámark) ±20V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki ISOTOP®
Röð STripFET™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 5.5 mOhm @ 125A, 10V
Orkunotkun (hámark) 500W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli ISOTOP Önnur nöfn 497-3167-5
Vinnuhitastig 150°C (TJ) Uppsetningartegund Chassis Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 31000pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 900nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 100V
nákvæm lýsing N-Channel 100V 220A (Tc) 500W (Tc) Chassis Mount ISOTOP® Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 220A (Tc)