STEF12WPUR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STEF12WPUR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC ELECTRONIC FUSE 12V 10DFN
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STEF12WPUR
Hlutanúmer STEF12WPUR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC ELECTRONIC FUSE 12V 10DFN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 180997 pcs Gögn
Spenna - inntak 7.6 V ~ 18 V Birgir Tæki Pakki 10-DFN (3x3)
Röð - Skynjun aðferð -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 10-VFDFN Exposed Pad
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Virka Electronic Fuse nákvæm lýsing Electronic Fuse Regulator 3.6A 10-DFN (3x3)
Núverandi - Output 3.6A Nákvæmni -