STEVAL-ISA055V1
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STEVAL-ISA055V1 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STEVAL-ISA055V1
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing BOARD EVAL BASED ON ST1S12
Gagnablöð: 1.STEVAL-ISA055V1.pdf2.STEVAL-ISA055V1.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STEVAL-ISA055V1
Hlutanúmer STEVAL-ISA055V1 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing BOARD EVAL BASED ON ST1S12 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3387 pcs Gögn 1.STEVAL-ISA055V1.pdf2.STEVAL-ISA055V1.pdf
Spenna - Output 1.2V Spenna - inntak 2.5 V ~ 5.5 V
Nýtt IC / Hluti ST1S12 Fylgiskjöl Board(s)
Röð - Reglur Topology Buck
Afgang og gerð 1, Non-Isolated Önnur nöfn 497-8219
STEVALISA055V1
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Megintilgangur DC/DC, Step Down
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Tíðni - Rofi 1.7MHz
nákvæm lýsing ST1S12 - DC/DC, Step Down 1, Non-Isolated Outputs Evaluation Board Núverandi - Output 700mA