STF10NM60ND
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STF10NM60ND Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STF10NM60ND
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 600V 8A TO-220FP
Gagnablöð: STF10NM60ND.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um STF10NM60ND
Hlutanúmer STF10NM60ND Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 600V 8A TO-220FP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 23199 pcs Gögn STF10NM60ND.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 250µA Vgs (hámark) ±25V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-220FP
Röð FDmesh™ II Rds On (Max) @ Id, Vgs 550 mOhm @ 4A, 10V
Orkunotkun (hámark) 25W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 Full Pack Önnur nöfn 497-12246
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 540pF @ 50V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 19nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 600V
nákvæm lýsing N-Channel 600V 8A (Tc) 25W (Tc) Through Hole TO-220FP Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 8A (Tc)