STF12N120K5
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STF12N120K5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STF12N120K5
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 1200V 12A TO-220FP
Gagnablöð: STF12N120K5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
50 pcs
100 pcs
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STF12N120K5
Hlutanúmer STF12N120K5 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 1200V 12A TO-220FP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 7487 pcs Gögn STF12N120K5.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 5V @ 100µA Vgs (hámark) ±30V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-220FP
Röð MDmesh™ K5 Rds On (Max) @ Id, Vgs 690 mOhm @ 6A, 10V
Orkunotkun (hámark) 40W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 Full Pack Önnur nöfn 497-16011-5
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 1370pF @ 100V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 44.2nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 1200V
nákvæm lýsing N-Channel 1200V 12A (Tc) 40W (Tc) Through Hole TO-220FP Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 12A (Tc)