STF25NM60ND
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STF25NM60ND Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STF25NM60ND
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 600V 21A TO-220FP
Gagnablöð: STF25NM60ND.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STF25NM60ND
Hlutanúmer STF25NM60ND Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 600V 21A TO-220FP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 29847 pcs Gögn STF25NM60ND.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 5V @ 250µA Vgs (hámark) ±25V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-220FP
Röð FDmesh™ II Rds On (Max) @ Id, Vgs 160 mOhm @ 10.5A, 10V
Orkunotkun (hámark) 40W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 Full Pack Vinnuhitastig 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 2400pF @ 50V
Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 80nC @ 10V FET tegund N-Channel
FET eiginleiki - Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V
Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 600V nákvæm lýsing N-Channel 600V 21A (Tc) 40W (Tc) Through Hole TO-220FP
Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 21A (Tc)