STF30NM50N
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STF30NM50N Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STF30NM50N
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 500V 27A TO-220FP
Gagnablöð: STF30NM50N.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STF30NM50N
Hlutanúmer STF30NM50N Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 500V 27A TO-220FP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 18494 pcs Gögn STF30NM50N.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 250µA Vgs (hámark) ±25V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-220FP
Röð MDmesh™ II Rds On (Max) @ Id, Vgs 115 mOhm @ 13.5A, 10V
Orkunotkun (hámark) 40W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 Full Pack Vinnuhitastig 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 2740pF @ 50V
Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 94nC @ 10V FET tegund N-Channel
FET eiginleiki - Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V
Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 500V nákvæm lýsing N-Channel 500V 27A (Tc) 40W (Tc) Through Hole TO-220FP
Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 27A (Tc)