STFI10N65K3
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STFI10N65K3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STFI10N65K3
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 650V 10A I2PAKFP
Gagnablöð: STFI10N65K3.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
50 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STFI10N65K3
Hlutanúmer STFI10N65K3 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 650V 10A I2PAKFP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 29945 pcs Gögn STFI10N65K3.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4.5V @ 100µA Vgs (hámark) ±30V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki I2PAKFP (TO-281)
Röð SuperMESH3™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 1 Ohm @ 3.6A, 10V
Orkunotkun (hámark) 35W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-262-3 Full Pack, I²Pak Önnur nöfn 497-13578-5
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 1180pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 42nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 650V
nákvæm lýsing N-Channel 650V 10A (Tc) 35W (Tc) Through Hole I2PAKFP (TO-281) Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 10A (Tc)