STFI40N60M2
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STFI40N60M2 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STFI40N60M2
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 600V 34A I2PAKFP
Gagnablöð: STFI40N60M2.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STFI40N60M2
Hlutanúmer STFI40N60M2 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 600V 34A I2PAKFP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 11266 pcs Gögn STFI40N60M2.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 250µA Vgs (hámark) ±25V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki I2PAKFP (TO-281)
Röð MDmesh™ II Plus Rds On (Max) @ Id, Vgs 88 mOhm @ 17A, 10V
Orkunotkun (hámark) 40W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-262-3 Full Pack, I²Pak Önnur nöfn 497-14195-5
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 2500pF @ 100V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 57nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 600V
nákvæm lýsing N-Channel 600V 34A (Tc) 40W (Tc) Through Hole I2PAKFP (TO-281) Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 34A (Tc)