STFU10NK60Z
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STFU10NK60Z Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STFU10NK60Z
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET
Gagnablöð: STFU10NK60Z.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STFU10NK60Z
Hlutanúmer STFU10NK60Z Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 139166 pcs Gögn STFU10NK60Z.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4.5V @ 250µA Vgs (hámark) ±30V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-220FP
Röð SuperMESH™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 750 mOhm @ 4.5A, 10V
Orkunotkun (hámark) 35W (Tc) Pakki / tilfelli TO-220-3 Full Pack
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 1370pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 48nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 600V
nákvæm lýsing N-Channel 600V 10A (Tc) 35W (Tc) Through Hole TO-220FP Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 10A (Tc)