STGB10H60DF
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGB10H60DF Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGB10H60DF
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IGBT 600V 20A 115W D2PAK
Gagnablöð: STGB10H60DF.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGB10H60DF
Hlutanúmer STGB10H60DF Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IGBT 600V 20A 115W D2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 72905 pcs Gögn STGB10H60DF.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 600V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 1.95V @ 15V, 10A
Prófunarskilyrði 400V, 10A, 10 Ohm, 15V Td (á / af) @ 25 ° C 19.5ns/103ns
Skipta orku 83µJ (on), 140µJ (off) Birgir Tæki Pakki D2PAK
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 107ns
Power - Max 115W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB Önnur nöfn 497-14975-2
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type Standard IGBT Tegund Trench Field Stop
Hliðargjald 57nC nákvæm lýsing IGBT Trench Field Stop 600V 20A 115W Surface Mount D2PAK
Núverandi - Safnari Pulsed (Icm) 40A Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 20A