STGB15M65DF2
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGB15M65DF2 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGB15M65DF2
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TRENCH GATE FIELD-STOP IGBT M SE
Gagnablöð: STGB15M65DF2.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGB15M65DF2
Hlutanúmer STGB15M65DF2 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TRENCH GATE FIELD-STOP IGBT M SE Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 31675 pcs Gögn STGB15M65DF2.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 650V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 2V @ 15V, 15A
Prófunarskilyrði 400V, 15A, 12 Ohm, 15V Td (á / af) @ 25 ° C 24ns/93ns
Skipta orku 90µJ (on), 450µJ (off) Birgir Tæki Pakki D2PAK
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 142ns
Power - Max 136W Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB Önnur nöfn 497-16507-1
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type Standard IGBT Tegund Trench Field Stop
Hliðargjald 45nC nákvæm lýsing IGBT Trench Field Stop 650V 30A 136W Surface Mount D2PAK
Núverandi - Safnari Pulsed (Icm) 60A Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 30A