STGB20H60DF
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGB20H60DF Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGB20H60DF
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IGBT 600V 40A 167W D2PAK
Gagnablöð: STGB20H60DF.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGB20H60DF
Hlutanúmer STGB20H60DF Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IGBT 600V 40A 167W D2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 19087 pcs Gögn STGB20H60DF.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 600V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 2V @ 15V, 20A
Prófunarskilyrði 400V, 20A, 10 Ohm, 15V Td (á / af) @ 25 ° C 42.5ns/177ns
Skipta orku 209µJ (on), 261µJ (off) Birgir Tæki Pakki D2PAK
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 90ns
Power - Max 167W Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB Önnur nöfn 497-15117-1
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type Standard IGBT Tegund Trench Field Stop
Hliðargjald 115nC nákvæm lýsing IGBT Trench Field Stop 600V 40A 167W Surface Mount D2PAK
Núverandi - Safnari Pulsed (Icm) 80A Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 40A