STGB30V60DF
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGB30V60DF Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGB30V60DF
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IGBT 600V 60A 258W D2PAK
Gagnablöð: STGB30V60DF.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGB30V60DF
Hlutanúmer STGB30V60DF Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IGBT 600V 60A 258W D2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 38699 pcs Gögn STGB30V60DF.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 600V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 2.3V @ 15V, 30A
Prófunarskilyrði 400V, 30A, 10 Ohm, 15V Td (á / af) @ 25 ° C 45ns/189ns
Skipta orku 383µJ (on), 233µJ (off) Birgir Tæki Pakki D2PAK
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 53ns
Power - Max 258W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB Önnur nöfn 497-15120-2
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type Standard IGBT Tegund Trench Field Stop
Hliðargjald 163nC nákvæm lýsing IGBT Trench Field Stop 600V 60A 258W Surface Mount D2PAK
Núverandi - Safnari Pulsed (Icm) 120A Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 60A