STGE200NB60S
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGE200NB60S Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGE200NB60S
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IGBT N-CHAN 150A 600V ISOTOP
Gagnablöð: STGE200NB60S.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGE200NB60S
Hlutanúmer STGE200NB60S Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IGBT N-CHAN 150A 600V ISOTOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3398 pcs Gögn STGE200NB60S.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 600V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 1.6V @ 15V, 100A
Birgir Tæki Pakki ISOTOP Röð PowerMESH™
Power - Max 600W Pakki / tilfelli ISOTOP
Önnur nöfn 497-6731-5
STGE200NB60S-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ)
NTC hitamælir No Uppsetningartegund Chassis Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Cies) @ Vce 1.56nF @ 25V Inntak Standard
IGBT Tegund - nákvæm lýsing IGBT Module Single 600V 200A 600W Chassis Mount ISOTOP
Núverandi - Safnari Cutoff (Max) 500µA Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 200A