STGF10NC60KD
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGF10NC60KD Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGF10NC60KD
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IGBT 600V 9A 25W TO220FP
Gagnablöð: STGF10NC60KD.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
50 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGF10NC60KD
Hlutanúmer STGF10NC60KD Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IGBT 600V 9A 25W TO220FP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 66411 pcs Gögn STGF10NC60KD.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 600V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 2.5V @ 15V, 5A
Prófunarskilyrði 390V, 5A, 10 Ohm, 15V Td (á / af) @ 25 ° C 17ns/72ns
Skipta orku 55µJ (on), 85µJ (off) Birgir Tæki Pakki TO-220FP
Röð PowerMESH™ Reverse Recovery Time (trr) 22ns
Power - Max 25W Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 Full Pack Önnur nöfn 497-5114-5
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type Standard IGBT Tegund -
Hliðargjald 19nC nákvæm lýsing IGBT 600V 9A 25W Through Hole TO-220FP
Núverandi - Safnari Pulsed (Icm) 30A Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 9A