STGFW20H65FB
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGFW20H65FB Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGFW20H65FB
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IGBT 650V 40A 52W TO3PF
Gagnablöð: STGFW20H65FB.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
30 pcs
120 pcs
510 pcs
1020 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGFW20H65FB
Hlutanúmer STGFW20H65FB Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IGBT 650V 40A 52W TO3PF Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 22129 pcs Gögn STGFW20H65FB.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 650V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 2V @ 15V, 20A
Prófunarskilyrði 400V, 20A, 10 Ohm, 15V Td (á / af) @ 25 ° C 30ns/139ns
Skipta orku 77µJ (on), 170µJ (off) Birgir Tæki Pakki TO-3PF
Röð - Power - Max 52W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-3PFM, SC-93-3
Önnur nöfn 497-15122-5 Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Type Standard
IGBT Tegund Trench Field Stop Hliðargjald 120nC
nákvæm lýsing IGBT Trench Field Stop 650V 40A 52W Through Hole TO-3PF Núverandi - Safnari Pulsed (Icm) 80A
Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 40A