STGIPL30C60-H
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGIPL30C60-H Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGIPL30C60-H
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOD IPM SLLIMM 8PHASE 38SDIP
Gagnablöð: STGIPL30C60-H.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
120 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGIPL30C60-H
Hlutanúmer STGIPL30C60-H Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOD IPM SLLIMM 8PHASE 38SDIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5397 pcs Gögn STGIPL30C60-H.pdf
Spenna - einangrun 2500Vrms Spenna 600V
Gerð IGBT Röð SLLIMM™
Pakki / tilfelli 38-PowerDIP Module (1.146", 29.10mm) Önnur nöfn 497-15541-5
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Power Driver Module IGBT 3 Phase 600V 30A 38-PowerDIP Module (1.146", 29.10mm) Núverandi 30A