STGIPS30C60T-H
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGIPS30C60T-H Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGIPS30C60T-H
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOD IPM SLLIMM 30A 600V 25SDIP
Gagnablöð: STGIPS30C60T-H.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
11 pcs
110 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGIPS30C60T-H
Hlutanúmer STGIPS30C60T-H Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOD IPM SLLIMM 30A 600V 25SDIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3263 pcs Gögn STGIPS30C60T-H.pdf
Spenna - einangrun 2500Vrms Spenna 600V
Gerð IGBT Röð SLLIMM™
Pakki / tilfelli 25-PowerDIP Module (0.993", 25.23mm) Önnur nöfn 497-15131-5
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Power Driver Module IGBT 3 Phase 600V 30A 25-PowerDIP Module (0.993", 25.23mm) Núverandi 30A