STGW15S120DF3
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGW15S120DF3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGW15S120DF3
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IGBT 1200V 15A TO247
Gagnablöð: STGW15S120DF3.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
30 pcs
120 pcs
510 pcs
1020 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGW15S120DF3
Hlutanúmer STGW15S120DF3 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IGBT 1200V 15A TO247 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 14007 pcs Gögn STGW15S120DF3.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 1200V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 2.05V @ 15V, 15A
Prófunarskilyrði 600V, 15A, 22 Ohm, 15V Td (á / af) @ 25 ° C 23ns/140ns
Skipta orku 540µJ (on), 1.38mJ (off) Birgir Tæki Pakki TO-247-3
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 270ns
Power - Max 259W Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-247-3 Önnur nöfn 497-15625-5
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type Standard IGBT Tegund Trench Field Stop
Hliðargjald 53nC nákvæm lýsing IGBT Trench Field Stop 1200V 30A 259W Through Hole TO-247-3
Núverandi - Safnari Pulsed (Icm) 60A Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 30A