STGW20V60F
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGW20V60F Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGW20V60F
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IGBT 600V 40A 167W TO247
Gagnablöð: STGW20V60F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGW20V60F
Hlutanúmer STGW20V60F Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IGBT 600V 40A 167W TO247 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 27936 pcs Gögn STGW20V60F.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 600V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 2.2V @ 15V, 20A
Prófunarskilyrði 400V, 20A, 15V Td (á / af) @ 25 ° C 38ns/149ns
Skipta orku 200µJ (on), 130µJ (off) Birgir Tæki Pakki TO-247
Röð - Power - Max 167W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-247-3
Önnur nöfn 497-13959-5
STGW20V60F-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Type Standard
IGBT Tegund Trench Field Stop Hliðargjald 116nC
nákvæm lýsing IGBT Trench Field Stop 600V 40A 167W Through Hole TO-247 Núverandi - Safnari Pulsed (Icm) 80A
Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 40A