STH80N10F7-2
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STH80N10F7-2 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STH80N10F7-2
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 100V 80A H2PAK-2
Gagnablöð: STH80N10F7-2.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STH80N10F7-2
Hlutanúmer STH80N10F7-2 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 100V 80A H2PAK-2 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 60886 pcs Gögn STH80N10F7-2.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4.5V @ 250µA Vgs (hámark) ±20V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki H2Pak-2
Röð DeepGATE™, STripFET™ VII Rds On (Max) @ Id, Vgs 9.5 mOhm @ 40A, 10V
Orkunotkun (hámark) 110W (Tc) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB Önnur nöfn 497-14980-2
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 3100pF @ 50V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 45nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 100V
nákvæm lýsing N-Channel 100V 80A (Tc) 110W (Tc) Surface Mount H2Pak-2 Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 80A (Tc)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
STH52N10LF3-2AG
STH52N10LF3-2AG
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: MOSFET N-CH 100V 52A H2PAK-2