STI300N4F6
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STI300N4F6 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STI300N4F6
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N CH 40V 160A I2PAK
Gagnablöð: STI300N4F6.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STI300N4F6
Hlutanúmer STI300N4F6 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N CH 40V 160A I2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 25674 pcs Gögn STI300N4F6.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 250µA Vgs (hámark) ±20V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki I2PAK
Röð DeepGATE™, STripFET™ VI Rds On (Max) @ Id, Vgs 2.2 mOhm @ 80A, 10V
Orkunotkun (hámark) 300W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-262-3 Long Leads, I²Pak, TO-262AA Önnur nöfn 497-13648-5
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 13800pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 240nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 40V
nákvæm lýsing N-Channel 40V 160A (Tc) 300W (Tc) Through Hole I2PAK Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 160A (Tc)