STI400N4F6
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STI400N4F6 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STI400N4F6
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 40V 120A I2PAK
Gagnablöð: STI400N4F6.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STI400N4F6
Hlutanúmer STI400N4F6 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 40V 120A I2PAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 14150 pcs Gögn STI400N4F6.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4.5V @ 250µA Vgs (hámark) ±20V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki I2PAK (TO-262)
Röð DeepGATE™, STripFET™ VI Rds On (Max) @ Id, Vgs 1.7 mOhm @ 60A, 10V
Orkunotkun (hámark) 300W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-262-3 Long Leads, I²Pak, TO-262AA Önnur nöfn 497-14566-5
STI400N4F6-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 20000pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 377nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 40V
nákvæm lýsing N-Channel 40V 120A (Tc) 300W (Tc) Through Hole I2PAK (TO-262) Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 120A (Tc)