STIEC45-24ACS
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STIEC45-24ACS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STIEC45-24ACS
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 24V 42V SMC
Gagnablöð: 1.STIEC45-24ACS.pdf2.STIEC45-24ACS.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STIEC45-24ACS
Hlutanúmer STIEC45-24ACS Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 24V 42V SMC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 195460 pcs Gögn 1.STIEC45-24ACS.pdf2.STIEC45-24ACS.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 24V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 42V
Spenna - sundurliðun (mín) 26.7V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SMC (DO-214AB) Röð STIEC, TRANSIL™
Power Line Protection No Power - Peak Pulse -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli DO-214AB, SMC
Önnur nöfn 497-16466-2 Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 500A (8/20µs)