STL100N6LF6
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STL100N6LF6 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STL100N6LF6
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N CH 60V 100A PWRFLAT 5X6
Gagnablöð: STL100N6LF6.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STL100N6LF6
Hlutanúmer STL100N6LF6 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N CH 60V 100A PWRFLAT 5X6 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 51198 pcs Gögn STL100N6LF6.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 2.5V @ 250µA Vgs (hámark) ±20V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki PowerFlat™ (5x6)
Röð DeepGATE™, STripFET™ VI Rds On (Max) @ Id, Vgs 4.5 mOhm @ 11A, 10V
Orkunotkun (hámark) 4.8W (Tc) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 8-PowerVDFN Önnur nöfn 497-13273-2
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 8900pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 130nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 4.5V, 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 60V
nákvæm lýsing N-Channel 60V 100A (Tc) 4.8W (Tc) Surface Mount PowerFlat™ (5x6) Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 100A (Tc)