STL23NM50N
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STL23NM50N Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STL23NM50N
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 500V 2.8A PWRFLT 8X8
Gagnablöð: STL23NM50N.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STL23NM50N
Hlutanúmer STL23NM50N Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 500V 2.8A PWRFLT 8X8 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 37088 pcs Gögn STL23NM50N.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 250µA Vgs (hámark) ±25V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki PowerFlat™ (8x8) HV
Röð MDmesh™ II Rds On (Max) @ Id, Vgs 210 mOhm @ 7A, 10V
Orkunotkun (hámark) 3W (Ta), 125W (Tc) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 8-PowerVDFN Önnur nöfn 497-13449-2
Vinnuhitastig 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 1330pF @ 50V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 45nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 500V
nákvæm lýsing N-Channel 500V 2.8A (Ta), 14A (Tc) 3W (Ta), 125W (Tc) Surface Mount PowerFlat™ (8x8) HV Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 2.8A (Ta), 14A (Tc)