STL80N4LLF3
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STL80N4LLF3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STL80N4LLF3
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 40V 80A POWERFLAT6X5
Gagnablöð: STL80N4LLF3.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STL80N4LLF3
Hlutanúmer STL80N4LLF3 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 40V 80A POWERFLAT6X5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 53090 pcs Gögn STL80N4LLF3.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 1V @ 250µA Vgs (hámark) ±16V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki PowerFlat™ (6x5)
Röð STripFET™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 5 mOhm @ 10A, 10V
Orkunotkun (hámark) 80W (Tc) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 8-PowerVDFN Önnur nöfn 497-8486-2
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 2530pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 28nC @ 4.5V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 4.5V, 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 40V
nákvæm lýsing N-Channel 40V 80A (Tc) 80W (Tc) Surface Mount PowerFlat™ (6x5) Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 80A (Tc)