STLD200N4F6AG
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STLD200N4F6AG Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STLD200N4F6AG
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 40V 120A POWERFLAT
Gagnablöð: STLD200N4F6AG.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STLD200N4F6AG
Hlutanúmer STLD200N4F6AG Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 40V 120A POWERFLAT Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 74939 pcs Gögn STLD200N4F6AG.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 1mA Vgs (hámark) ±20V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki PowerFlat™ (5x6) Dual Side
Röð Automotive, AEC-Q101, STripFET™ F6 Rds On (Max) @ Id, Vgs 1.5 mOhm @ 75A, 10V
Orkunotkun (hámark) 158W (Tc) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 8-PowerWDFN Önnur nöfn 497-17148-2
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 10700pF @ 10V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 172nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 6.5V, 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 40V
nákvæm lýsing N-Channel 40V 120A (Tc) 158W (Tc) Surface Mount PowerFlat™ (5x6) Dual Side Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 120A (Tc)