STM32L052R8T7
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STM32L052R8T7
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC MCU 32BIT 64KB FLASH 64LQFP
Gagnablöð: 1.STM32L052R8T7.pdf2.STM32L052R8T7.pdf3.STM32L052R8T7.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
960 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STM32L052R8T7
Hlutanúmer STM32L052R8T7 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC MCU 32BIT 64KB FLASH 64LQFP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 34091 pcs Gögn 1.STM32L052R8T7.pdf2.STM32L052R8T7.pdf3.STM32L052R8T7.pdf
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 1.65 V ~ 3.6 V Birgir Tæki Pakki 64-LQFP (10x10)
Hraði 32MHz Röð STM32L0
RAM stærð 8K x 8 Program Minni Tegund FLASH
Program Memory Size 64KB (64K x 8) Yfirborðslegur Brown-out Detect/Reset, DMA, I²S, POR, PWM, WDT
Pökkun Tray Pakki / tilfelli 64-LQFP
Oscillator Tegund Internal Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C (TA)
Fjöldi I / O 51 Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant EEPROM stærð 2K x 8
nákvæm lýsing ARM® Cortex®-M0+ STM32L0 Microcontroller IC 32-Bit 32MHz 64KB (64K x 8) FLASH 64-LQFP (10x10) Gögn Breytir A/D 16x12b, D/A 1x12b