STM32L071KBU3
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STM32L071KBU3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STM32L071KBU3
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC MCU 32BIT 128KB FLASH 32QFPN
Gagnablöð: 1.STM32L071KBU3.pdf2.STM32L071KBU3.pdf3.STM32L071KBU3.pdf4.STM32L071KBU3.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2940 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STM32L071KBU3
Hlutanúmer STM32L071KBU3 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC MCU 32BIT 128KB FLASH 32QFPN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 1.65 V ~ 3.6 V Birgir Tæki Pakki 32-UFQFPN (5x5)
Hraði 32MHz Röð STM32L0
RAM stærð 20K x 8 Program Minni Tegund FLASH
Program Memory Size 128KB (128K x 8) Yfirborðslegur Brown-out Detect/Reset, DMA, POR, PWM, WDT
Pökkun Tray Pakki / tilfelli 32-UFQFN Exposed Pad
Önnur nöfn 497-16822 Oscillator Tegund Internal
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TA) Fjöldi I / O 23
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
EEPROM stærð 6K x 8 nákvæm lýsing ARM® Cortex®-M0+ STM32L0 Microcontroller IC 32-Bit 32MHz 128KB (128K x 8) FLASH 32-UFQFPN (5x5)