STM32L073VZI6
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STM32L073VZI6 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STM32L073VZI6
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC MCU 32BIT 192KB FLASH 100BGA
Gagnablöð: STM32L073VZI6.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2496 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STM32L073VZI6
Hlutanúmer STM32L073VZI6 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC MCU 32BIT 192KB FLASH 100BGA Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 37885 pcs Gögn STM32L073VZI6.pdf
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 1.8 V ~ 3.6 V Birgir Tæki Pakki 100-UFBGA (7x7)
Hraði 32MHz Röð STM32L0
RAM stærð 20K x 8 Program Minni Tegund FLASH
Pökkun Tray Pakki / tilfelli 100-UFBGA
Oscillator Tegund Internal Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA)
Fjöldi I / O 84 Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant EEPROM stærð 6K x 8
nákvæm lýsing ARM® Cortex®-M0+ STM32L0 Microcontroller IC 32-Bit 32MHz 192KB (192K x 8) FLASH 100-UFBGA (7x7) Gögn Breytir A/D 16x12b, D/A 2x12b