STM32L083VZI6
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STM32L083VZI6 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STM32L083VZI6
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC MCU 32BIT 192KB FLASH 100FBGA
Gagnablöð: 1.STM32L083VZI6.pdf2.STM32L083VZI6.pdf3.STM32L083VZI6.pdf4.STM32L083VZI6.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2496 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STM32L083VZI6
Hlutanúmer STM32L083VZI6 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC MCU 32BIT 192KB FLASH 100FBGA Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 1.8 V ~ 3.6 V Birgir Tæki Pakki 100-UFBGA (7x7)
Hraði 32MHz Röð STM32L0
RAM stærð 20K x 8 Program Minni Tegund FLASH
Pökkun Tray Pakki / tilfelli 100-UFBGA
Önnur nöfn 497-16836 Oscillator Tegund Internal
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA) Fjöldi I / O 84
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
EEPROM stærð 3K x 8 nákvæm lýsing ARM® Cortex®-M0+ STM32L0 Microcontroller IC 32-Bit 32MHz 192KB (192K x 8) FLASH 100-UFBGA (7x7)