STM32L151CBU6TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STM32L151CBU6TR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STM32L151CBU6TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC MCU 32BIT 128KB FLSH 48UFQFPN
Gagnablöð: STM32L151CBU6TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STM32L151CBU6TR
Hlutanúmer STM32L151CBU6TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC MCU 32BIT 128KB FLSH 48UFQFPN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 34731 pcs Gögn STM32L151CBU6TR.pdf
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 1.8 V ~ 3.6 V Hraði 32MHz
Röð STM32L1 RAM stærð 16K x 8
Program Minni Tegund FLASH Program Memory Size 128KB (128K x 8)
Yfirborðslegur Brown-out Detect/Reset, DMA, I²S, POR, PWM, WDT Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 48-UFQFN Exposed Pad Oscillator Tegund Internal
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA) Fjöldi I / O 37
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
EEPROM stærð 4K x 8 nákvæm lýsing ARM® Cortex®-M3 STM32L1 Microcontroller IC 32-Bit 32MHz 128KB (128K x 8) FLASH